วันที่ 27 ตุลาคม 2566 กลุ่มงานแพทย์แผนไทยและการแพทย์ทางเลือก เข้าร่วมจัดบูธนิทรรศการผลิตภัณฑ์ยาสมุนไพร และร่วมพิธีวางพุ่มดอกไม้ถวายราชสักการะพระบาทสมเด็จพระนั่งเกล้าเจ้าอยู่หัว มหาเจษฎาเจ้า "พระบิดาแห่งการแพทย์แผนไทย" เนื่องในวันภูมิปัญญาการแพทย์แผนไทยแห่งชาติ ณ บริเวณลานกิจกรรม ชั้น1 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดนราธิวาส
รายละเอียด